
Kontawa – Fundi (Mp3 Download Audio)
Muziki wa Tanzania unaendelea kuvutia umakini kwa matoleo mapya ya kusisimua, na Kontawa amerudi kwenye uangalizi na wimbo unaoitwa “Fundi.” Toleo hili linaongeza mkusanyiko unaokua wa muziki wa Bongo Flava unaowafurahisha mashabiki kwa sauti mpya na maonyesho ya ubunifu.
Kontawa – Fundi Wimbo Mpya
“Fundi” ni wimbo mpya kutoka Kontawa unaorudisha jina la msanii huyo kwenye mazungumzo miongoni mwa wasikilizaji wanaotafuta matoleo mapya ya Bongo Flava. Wimbo huu ni nyongeza mpya kwa mashabiki wanaofurahia kugundua muziki mpya kutoka kwa wasanii wa Tanzania.
Sikiliza “Kontawa – Fundi” hapa chini;

Leave a Comment